Xã Hòa Thịnh thực hiện công tác bầu cử trưởng thôn, nhiệm kỳ 2022-2024.
Ngay từ 6h sáng, cử tri toàn xã đã có mặt tại các điểm bỏ phiếu để trực tiếp bầu 10 trưởng thôn, những người đại diện cho Nhân dân trong thôn để tổ chức thực hiện chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách, pháp luật của Nhà nước và nhiệm vụ cấp trên giao.
Đại diện cử tri thôn Mỹ Xuân 1 đi bỏ phiếu
Ông: Phạm Văn Mạnh, đại diện cử tri thôn Mỹ Hòa đi bỏ phiếu.
Trang trí khu vực bầu cử Trưởng thôn Phú Hữu Nhiệm kỳ 2022-2024
Những trưởng thôn được lựa chọn để bầu ngày hôm nay đều là những người đủ điều kiện, tiêu chuẩn về đạo đức, phẩm chất, có uy tín trong cộng đồng dân cư, nhiệt tình, tâm huyết với công tác ở cơ sở.